Naruto FC VN

Nơi tập trung giao lưu chia sẻ mọi thông tin liên quan đến Naruto ...

Ad ui cho mem hỏi này tí!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mond
Member
Member
Mond

Ad ui cho mem hỏi này tí! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! EmptyWed Aug 26, 2015 9:29 pm

Ad tạo bảng thống kê,chatbox và bank sao được ạ ? chỉ cho mem với ! mem c'mơn ad nhìu . Đừng bơ mem nha ad :''>
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! EmptyThu Aug 27, 2015 10:54 am

Chào bạn Smile Trước tiên mình xin phép được khen bạn vì chỉ mới 12 tuổi mà đã tìm tòi,.... ko như những đứa trẻ khác suốt ngày cắm mặt vào game Very Happy !!!
Trả lời :
1.Thống kê thì nếu bạn làm trên Forumvi nó sẽ cấp cho sẵn, ko cần phải làm gì cả Smile
2.Chatbox thì bạn vào ACP -> Kéo xuống tới chatbox -> Chọn cấu hình diễn đàn -> Active the Chatbox chọn có.
Chatbox display chọn Top op the homepage nếu bạn muốn đặt ở trên và ngược lại Smile
Còn cái bank thì mình chả hiểu bạn nói gì Smile Thông cảm
https://narutofcvn.forumvi.net
Mond
Member
Member
Mond

Bài gửiTiêu đề: Re: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! EmptyMon Aug 31, 2015 8:57 am

À mơn bạn đã chỉ , nhưng mình tạo vài cái 4rum rồi mà không thấy nó có bảng thống kê :'( mình nghĩ là hack mod . Còn bộ bank là rank đấy ạ sr vì bữa trước mình viết lộn :''>
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! EmptyThu Sep 03, 2015 3:08 pm

Ko có gì đâu bạn ^^! Bạn cho mình xin cái link forum bạn được ko ạ Smile ! Còn mình cũng đoán là bạn định hỏi bộ rank Very Happy Bộ rank đó là bộ mặc định của Forumvi Smile
https://narutofcvn.forumvi.net
Mond
Member
Member
Mond

Bài gửiTiêu đề: Re: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! EmptyTue Sep 15, 2015 8:14 pm

Link đây ạ ~> : [You must be registered and logged in to see this link.] con bé nó không biết dùng :''>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ad ui cho mem hỏi này tí!   Ad ui cho mem hỏi này tí! Empty

Ad ui cho mem hỏi này tí!
Trang 1 trong tổng số 1 trang